วันนี้(2ม.ค.2563) ที่สำนักงานหอพักนิสิต พระเดชพระคุณพระเทพเวที,รศ.ดร.(พล อาภากโร ป.ธ.9) รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนิสิต ได้มอบหมายให้กองกิจการนิสิต สำนักงานอธิการบดี และคณะอนุกรรมการนิสิตหอพัก พร้อมนิสิตจิตอาสา จัดทีมงานทำความสะอาดอาคารหอพักนิสิต พร้อมดำเนินการคัดกรอกนิสิตขึ้น-ลงหอพัก ตามนโยบายมหาวิทยาลัยและมาตรการอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้องอย่างเข้มแข็ง…ขออนุโมทนาและขอบคุณนิสิตจิตอาสาทุกท่าน
![](https://stud.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/Website-1-150x150.png)